Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ

Go down 
Hello_Mintzzz
Draco
TerMRuK NaMiNeaKO
ployzaja
Winzent Jone
coffeemate-7
Milan
tangmo_harry
katai
shocko
collonuna
แม่มดน้อยลั๊นลา
Parn_14
Fayra
MINNee
ศ.ซีบิลล์ ทรีลอว์นีย์
แจ๊คกี้ ลูแปง
oilly
Ayuzawa
jaew
Prof.Apollo Egannader
ศาสตราจารย์ไลเทอร์
Harry James Potter
zheza_pammii
zheza_judy
tohnloem
Urenus
zamuraining
Dear Reindeer
Luna lovegood
Lonely
LUnatic
ศาสตราจารย์ซันเดย์ ซามิ
37 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ

เกลเลียนสะสม : 662

เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptySun May 30, 2010 7:35 pm

สวัสดี นร.บ้านฮัฟเฟิลฟัฟ ทุกคนน่ะค่ะ
ได้ข่าวแว่วๆ มาว่าเด็กในสังกัด ศ. ซันเดย์ ซามิ เนี่ย หน้าตาดีกันทุกคนเล้ยยยย

สงสัยล่ะซิ ทำไมชื่อ ศ. ถึงได้แปลกกว่าชาวบ้านเค้า อือ...ไม่มีอะไรหรอก ศ.เป็นลูกครึ่งญี่ปุ่นนิดๆ อเมริกาหน่อยๆ สวีดิสอีกนิด รวมกันเลยกลายเป็น ศ. ซันเดยื ซามิ
เหอะๆ ศ.เป็นคนเปิดเผยน่ะจ๊ะ ไม่ซีเรียส สบายๆ เข้ากับทุกคนได้ดี ใครได้เป็นแฟนโชคดีตายเลย Razz
อือ... ศ.คิดว่าศ.พูดเรื่องตัวเองมากไปแล้วล่ะ

งั้นมาฟังเรื่องของพวกเรากันบ้างน่ะจ๊ะ
คือว่า...ตอนนี้ ศ. ภูมิใจและยินดีกับนร.ในสังกัดมากๆที่ทำคะแนนนำเป็นอันดับ สาม ไม่เป็นไรหรอกเนอะถึงไม่มากเท่าบ้านข้างๆ เหอะๆ
ยังไงก็ตั้งใจทำการบ้าน ณ ฮอกวอร์ตมากๆน่ะจ๊ะที่สำคัญอย่าลืมการบ้านที่โรงเรียนด้วยล่ะ (อันนี้ศ.เอง ฮ่าๆ)
อย่างที่2 คือ... ศ.ใหญ่ฝากมาบอกว่าให้นร.แต่ละบ้านเขียนชื่อบ้านตัวเองหลังชื่ออันงดงามด้วยน่ะจ๊ะ เช่น บลาบลา -ฮัฟเฟิลฟัฟ-
อย่างที่3 คือ... ศ.ยังไม่รู้จักนร.ในสังกัดศ.ที่กน้าตาดีน้อยกว่าศ.เลย ยังไงก็ขอเวลาสักแปป แนะนำตัวน่ะจ๊ะ แนะนำตัวแบบหลุดโลกเล้ยยย แบบว่าใครฟังชื่อเราแล้วอ่อ...คนที่แนะนำตัวได้สุดยอดไง หึๆ

เข้าใจตามนี้น่ะจ๊ะ นร. ฮัฟเฟิลฟัฟ ที่รัก ทุกคน I love you I love you I love you

เริ่มเลยจ้าาาา อ่อ...เขียนฝากข้อความทิ้งไว้ให้ศ.สัก บรรทัดด้วยน่ะจ๊ะ จะได้มีกำลังใจมากขึ้นๆๆๆ
ขึ้นไปข้างบน Go down
LUnatic

LUnatic

เกลเลียนสะสม : 76

เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptySun May 30, 2010 10:47 pm

ผมไม่ใช่เด็กบ้านฮัฟเฟิลพัฟครับ =[]="""

แต่ว่าผมโดนศ.ข่มขืน เอ้ย ข่มขู่แกมบังคับให้เข้ามาคอมเม้นท์

และให้ยืนยันว่าศ.เป็นสารพัดลูกครึ่ง+เสี้ยว จริงๆ 555+

ผมชื่อ ลู (LUnatic) มาจากบ้าน สลิธีรีนครับ

ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆจากบ้านฮัฟ(และบ้านอื่นด้วย)ทุกคนนะครับ

มีอะไรก็คุยกันได้นะครับ เป็นมิตรและเชื่องครับ ผมไม่กัด ฮาาา

ปล.สาวๆฮัฟน่ารักเนอะ * *
Lonely

Lonely

เกลเลียนสะสม : 11

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptyMon May 31, 2010 8:09 pm

เด็กฮัฟคนนี้ขอกล่าวว่าสวัสดี

ชื่อที่ใช้คือ Lonely จ้า

แวะมาทักทายบ่อยๆคุยได้ไม่กัดค่ะ

555+

เกลเลียนสะสม : 207

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptyMon May 31, 2010 8:31 pm

say Hi ค้ะ ศ.ซันเดย์ ซามิ มารายงานตัว
ตามที่ตกลงกันไว้ดูท่าทาง ศ.จะเป็นคนที่น่ารัก
เเละก้อใจดีน้ะ ค้ะเราคงอยู่ร่วมกันอย่างมีความสุข
ณ โรงเรียนเเห่งนี้ค้ะ Razz

เกลเลียนสะสม : 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptyMon May 31, 2010 11:17 pm

สวัสดีค่ะ ท่าน ศ.ซันเดย์ ซามิ หนูชื่อ Reindeer อยู่ในความดูแลของท่าน ศาสตราจารย์ซันเดย์ ซามิ ค่า
และเป็นนักเรียนในบ้านHufflepuff ค่ะ หนูขอฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจดวงนี้ให้ท่าน ศ.ซันเดย์ช่วยดูแลและอบรมเด็กนักเรียนคนนี้ด้วยนะคะ และขอทักทายเพื่อนๆนักเรียนท่านอื่นๆที่น่ารักเหมือนท่าน ศ.ซันเดย์ วามิ ด้วยนะคะ สวัสดีค่ะ I love you I love you I love you lol!
zamuraining

zamuraining

เกลเลียนสะสม : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวววววว   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptySat Jun 05, 2010 11:25 am

สวัสดีจ้า

เราเด็กฮัฟ คนใหม่ เพิ่งสมัครเมื่อวานห้าห้าห้าห้า

เนม zamuraining hipz

ยินดีที่ได้รู้จักน๊า Razz
Urenus

Urenus

เกลเลียนสะสม : 12

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptySat Jun 05, 2010 2:52 pm

ยินดีที่ได้รู้จัก

เรา Urenus มีอะไรคุยกันได้นะ
tohnloem

tohnloem

เกลเลียนสะสม : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptySat Jun 05, 2010 4:35 pm

สวัสดี ศ. ประจำบ้านและเพื่อนๆ ฮัฟเฟิลพัฟ ทุกคนนะครับ

tohnloem @ Hufflepuff ครับ
zheza_judy

zheza_judy

เกลเลียนสะสม : 9

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptyMon Jun 07, 2010 3:42 pm

สวัสดีค่ะ
ฉัน zheza_judy ค่ะ
อยู่บ้าน ฮัฟเฟิลฟัฟ
ชื่อเล่นชื่อ judy ค่ะ
อ่ะๆ อย่าเข้าใจผิดน่ะค่ะ
ว่ามีสุนัขมานั่งเล่นคอม
ที่จิงชื่อคนน่ะค่ะ ไม่ใช่ชื่อสุนัข Crying or Very sad
ไม่รู้ทำไมเพื่อนชอบทักว่าชื่อเหมือนสุนัข
เเล้วอีกอย่างที่ร้ายเเรงมากคือ ดันมีหมาข้างบ้านชื่อ judy อีกด้วย
ทำไมหนูต้องชื่อซ้ำกับสุนัขด้วย ( หรือสุนัขชื่อซ้ำกับหนู )
เออ เเต่ก็ไมเป็นไรหรอกค่ะ
ชื่อไม่เป็นอุปสัก ต่อการศึกษา อิอิอิอิอิ
อืม งั้นหนูไปเรียนก่อนน่ะค่ะ
สวัสดีค่ะ Smile
zheza_pammii

เกลเลียนสะสม : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptyTue Jun 08, 2010 9:50 am

เด็กบ้านฮัฟเฟิลฟัฟค่ะ
ชื่อ แพมมี่ ค่ะ (Zheza_pammii )
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะค่ะ
เพิ้ลๆๆๆที่น่ารักกกกกกกกก

เกลเลียนสะสม : 242

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptySat Jun 12, 2010 1:51 pm

ผมไม่ใช่เด็กบ้านฮัฟเฟิลพัฟครับ =[]="""

ผมชื่อ Harry James Potter มาจากบ้าน กริฟฟินดอร์ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆจากบ้านฮัฟทุกคนนะครับ

มีอะไรก็คุยกันได้นะครับ เป็นมิตรและเชื่องครับ ผมไม่กัด
ระดับ 1 (ผู้มาใหม่)

เกลเลียนสะสม : 864

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptySun Jun 13, 2010 10:23 pm

เข้ามาทักทายจร้า 555 ดูคึกคักจังเรยน้า
http://my.dek-d.com/kittipot_eiw/
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptyTue Jun 15, 2010 10:32 pm

^[]^ สวัสดีคร้าบบบบบบ
กระผมไม่ใช่เด็กฮัฟ นะคร้าบ แต่กระผมเป็นเด็กกริฟ
อยากมาทักทายเพื่อนๆบ้านอื่นบ้างคร้าบ 55+
ยินดีที่รู้จักนะคร้าบเพื่อนๆชาวฮัฟทุกคน =w=\

เกลเลียนสะสม : 644

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptyWed Jun 16, 2010 12:06 am

สวัสดีจ้า !

ศ.อะพอลโลเองน๊ะ !
ไม่ได้อยู่บ้านไหนหรอกจ๊า

แค่แวะมาทักทายๆๆๆๆๆๆๆๆ

^^
jaew

jaew

เกลเลียนสะสม : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptyThu Jun 17, 2010 7:44 pm

อยู่บ้านฮัฟเฟิลฟัฟค่ะ

ศ. และเพื่อนทุก ๆๆคนค่ะ

ชื่อแจ๋วน้ะค่ะ
ยินดีรุ้จักทุก ๆๆคนเร้ย
แหะ ๆๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptyThu Jun 17, 2010 9:59 pm

แวะมาราตรีสวัสดิ์เพื่อนๆฮัฟเฟิลพัฟทุกคนครับผม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptyThu Jun 17, 2010 10:00 pm

cyclops cyclops cyclops santa santa drunken bounce bounce Basketball Basketball Evil or Very Mad Twisted Evil Sleep Sleep Sleep
Ayuzawa

Ayuzawa

เกลเลียนสะสม : 6

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptySat Jun 19, 2010 4:37 pm

สวัสดีค่ะ ^ ^

Ayuzawa Misaki [ อายูซาว่า มิซากิ ] ค่ะ

อยู่บ้านฮัฟเฟิลฟัฟ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
oilly

oilly

เกลเลียนสะสม : 47

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptySat Jun 19, 2010 9:59 pm

lสวัสดีค่ะจารย์

และเพื่อนๆๆบ้านฮัฟเฟิลฟัฟ ทุกคน

^^
oilly

oilly

เกลเลียนสะสม : 47

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptySun Jun 20, 2010 7:36 pm

สวัสดีตอนเย็นๆๆ

ค่ะ เพื่อนๆๆ ชาวฮัฟเฟิลฟัฟ

เกลเลียนสะสม : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptyMon Jun 21, 2010 5:17 pm

สวัสดีครับ^^ ศ. ซามิ ซันเดย์

ผมชื่อ แจ๊คกี้ นะครับ

อยู่บ้านฮัฟเฟิลพัพ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ.

เกลเลียนสะสม : 864

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptyTue Jun 22, 2010 2:05 am

ราตรีสวัสดิ์ ควบกับ อรุณสวัสดิ์เรยแล้วกันนะ 5555+
http://my.dek-d.com/kittipot_eiw/

เกลเลียนสะสม : 14

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptyWed Jun 23, 2010 8:32 pm

สวัสดีจ้า^^
ศาสตราจารย์ ซามิ ซันเดย์.
ศาสตราจารย์ิ ทรีลอว์นีย์ เอง จ๊ะ!
ขอให้สวยวันสวยคืนนะจ๊ะ^0^
และก็ขอสวัสดีเด็กบ้านฮัฟเฟิลฟัฟทุกคน,
พยายามเข้านะจ๊ะ-
เพื่อบ้านของพวกหนูๆ 5 55+
MINNee

MINNee

เกลเลียนสะสม : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptyTue Jun 29, 2010 5:55 pm

ชื่อ มิน ค่ะ

ชื่อที่ใช้....ก้อย่างที่เห็น

เด็กฮัฟค่ะ มารายงานตัว
Fayra

Fayra

เกลเลียนสะสม : 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ   เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ  :P  เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ EmptyFri Jul 02, 2010 11:05 pm

สวัสดีจร้า ชาวฮัพเฟิลพัฟ (เขียนชื่อหอตัวเองไม่เป็นวุ้ย)

เฮาชื่อ(แฝง)ว่า เฟย์ร่า น้า

ยินดีที่ได้รู้จักๆ เลิฟศ.เคอะ Razz

(จบง่ายมาก..)

เซย์ไฮ ฮัฟเฟิลฟัฟ :P เข้ามาให้ได้น่ะค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» เซย์ไฮ ภาษานักบิน