Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

แฟนๆแฮรี่พอตเตอร์มาเล่าเร็วๆค่ะเกี่ยวกับแต่ละภาคและแต่ละตัวละคร

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
baibua007

baibua007

เกลเลียนสะสม : 69

แฟนๆแฮรี่พอตเตอร์มาเล่าเร็วๆค่ะเกี่ยวกับแต่ละภาคและแต่ละตัวละคร Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แฟนๆแฮรี่พอตเตอร์มาเล่าเร็วๆค่ะเกี่ยวกับแต่ละภาคและแต่ละตัวละคร   แฟนๆแฮรี่พอตเตอร์มาเล่าเร็วๆค่ะเกี่ยวกับแต่ละภาคและแต่ละตัวละคร EmptySun Dec 26, 2010 8:32 am

มาเล่ากันสิคะว่าสมาชิกhogwartshomeชอบดูแฮรี่พอตเตอร์ภาคไหนเพราะอะไรมีตอนไหนที่ตลกสุดๆและชอบตัวละครอะไร ค่ะ Smile
ขึ้นไปข้างบน Go down
princesspoyz
ระดับ 1 (ผู้มาใหม่)
princesspoyz

เกลเลียนสะสม : 240

แฟนๆแฮรี่พอตเตอร์มาเล่าเร็วๆค่ะเกี่ยวกับแต่ละภาคและแต่ละตัวละคร Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แฟนๆแฮรี่พอตเตอร์มาเล่าเร็วๆค่ะเกี่ยวกับแต่ละภาคและแต่ละตัวละคร   แฟนๆแฮรี่พอตเตอร์มาเล่าเร็วๆค่ะเกี่ยวกับแต่ละภาคและแต่ละตัวละคร EmptySun Jan 02, 2011 11:29 am

พี่ชอบภาคแรก {แฮรรี่ พอตเตอร์ กับ ศิลาอาถรรพ์} >< ! มันสนุกดีอ่ะ ไม่มีผู้คุมวิญญาณ แห่ะ ๆ ,,
http://www.vampire-za.tumblr.com
baibua007

baibua007

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แฟนๆแฮรี่พอตเตอร์มาเล่าเร็วๆค่ะเกี่ยวกับแต่ละภาคและแต่ละตัวละคร   แฟนๆแฮรี่พอตเตอร์มาเล่าเร็วๆค่ะเกี่ยวกับแต่ละภาคและแต่ละตัวละคร EmptySun Jan 09, 2011 11:20 am

ค่าหนูชอบภาคแรกเหมือนกันชอบปุกปุย555ขอบคุณพี่พลอยที่มาเม้นเป็นคนแรก
เฮอไมโอนี่ วีสลีย์
เฮอไมโอนี่ วีสลีย์

เกลเลียนสะสม : 165

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แฟนๆแฮรี่พอตเตอร์มาเล่าเร็วๆค่ะเกี่ยวกับแต่ละภาคและแต่ละตัวละคร   แฟนๆแฮรี่พอตเตอร์มาเล่าเร็วๆค่ะเกี่ยวกับแต่ละภาคและแต่ละตัวละคร EmptySun Jan 09, 2011 8:41 pm

ชอบทุกภาคเลยยย สนุกมากกกก ตลกภาค 2 ค่ะ ที่รอนกลัวแมงมุม ฮาดี> <
enooimza
enooimza

เกลเลียนสะสม : 230

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แฟนๆแฮรี่พอตเตอร์มาเล่าเร็วๆค่ะเกี่ยวกับแต่ละภาคและแต่ละตัวละคร   แฟนๆแฮรี่พอตเตอร์มาเล่าเร็วๆค่ะเกี่ยวกับแต่ละภาคและแต่ละตัวละคร EmptyMon Jan 10, 2011 7:28 pm

ชอบทุกตอนเลยค๊ะ
baibua007

baibua007

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แฟนๆแฮรี่พอตเตอร์มาเล่าเร็วๆค่ะเกี่ยวกับแต่ละภาคและแต่ละตัวละคร   แฟนๆแฮรี่พอตเตอร์มาเล่าเร็วๆค่ะเกี่ยวกับแต่ละภาคและแต่ละตัวละคร EmptyThu Jan 13, 2011 6:42 pm

Smile ค่ะๆมาต่อกันเยอะๆน้าค๊า

แฟนๆแฮรี่พอตเตอร์มาเล่าเร็วๆค่ะเกี่ยวกับแต่ละภาคและแต่ละตัวละคร
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1