Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

บ้านอื่นมีเราก็ต้องมีต่อเพลงค่ะ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
baibua007

baibua007

เกลเลียนสะสม : 69

บ้านอื่นมีเราก็ต้องมีต่อเพลงค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: บ้านอื่นมีเราก็ต้องมีต่อเพลงค่ะ   บ้านอื่นมีเราก็ต้องมีต่อเพลงค่ะ EmptyMon Dec 20, 2010 7:36 pm

มาเริ่มเลยนะคะ
[color=indigo][ฉันแค่ไม่รักเธอ เธอก็ไม่ได้ผิดแค่เธอไม่พอ
ก็รู้ว่าเธอยังรอต่อไปแล้วเก้อ กลัวว่าความเกรงใจจะทำร้ายเธอ
ฉันแค่ไม่รักเธอ ฉันก็คงมีสิทธิ์ที่จะไม่พร้อม
และฉันจะไม่ยอมเป็นคนมักง่าย
ความรักมันไม่มีใครแทนที่ใคร
ฉันถึงไม่รักเธอ
/color]
ธ.ธงนะคะช่วยต่อหน่อยน้าคะ Very Happy
ขึ้นไปข้างบน Go down
mindchanya

เกลเลียนสะสม : 52

บ้านอื่นมีเราก็ต้องมีต่อเพลงค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: บ้านอื่นมีเราก็ต้องมีต่อเพลงค่ะ   บ้านอื่นมีเราก็ต้องมีต่อเพลงค่ะ EmptyMon Dec 20, 2010 9:23 pm

เธอคือดวงใจของฉัน จากนี้ฉันจะมีแค่เธอ
ฉันจะทำให้เธอไม่เสียน้ำตาตลอดไป
จากนี้สัญญา ฉันจะดูแลเธอไปอย่างดี
ขอมีเธอจนวันตาย ขอเป็นคนสุดท้ายของเธอ

ธ ธง อีกแล้วค่ะ
baibua007

baibua007

เกลเลียนสะสม : 69

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: บ้านอื่นมีเราก็ต้องมีต่อเพลงค่ะ   บ้านอื่นมีเราก็ต้องมีต่อเพลงค่ะ EmptyTue Dec 21, 2010 5:49 pm

555 เธอทำไห้ฉันรู้สึกเหมือนตอน14ตอนที่ฉันมีแฟนคนแรกลึกๆข้างในมันหวั่นมันไหวแปลกๆรู้ไหมฉันรู้สึกเหมือน14อีกครั้ง
ค.ควายค่ะ

บ้านอื่นมีเราก็ต้องมีต่อเพลงค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1